Lễ công bố Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ tại Công an thị trấn Đăk Rve
Lễ công bố Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ tại Công an thị trấn Đăk Rve
Sáng ngày 29/01/2024, Công an huyện Kon Rẫy tổ chức Lễ công bố, trao Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ tại Công an thị trấn Đăk Rve. Tham dự buổi Lễ có đồng chí Thượng tá Bùi Duy Tuấn – Đảng ủy viên, Phó Trưởng Công an huyện; đồng chí Đặng Thị Xuân Trúc – Huyện ủy viên, Bí thư Đảng ủy thị trấn; đồng chí Nguyễn Tấn Vũ – Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Uỷ ban nhân dân thị trấn; đồng chí Trung tá Đinh Văn Tuấn – Ủy viên Ban thường vụ Đảng ủy, Trưởng Công an thị trấn cùng các đồng chí Đội Điều tra Tổng hợp – Công an huyện Kon Rẫy, Công an thị trấn. Theo đó, Thượng tá Bùi Duy Tuấn – Đảng ủy viên, Phó Trưởng Công an huyện đã trao Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về việc điều động và bổ nhiệm đồng chí Đại úy Nguyễn Đức Bổn – Nguyên Cán bộ Đội Điều tra tổng hợp – Công an huyện Kon Rẫy đến nhận công tác và giữ chức vụ Phó Trưởng Công an thị trấn Đăk Rve.
Đồng chí Thượng tá Bùi Duy Tuấn – Phó Trưởng Công an huyện trao quyết định
của Giám đốc Công an tỉnh cho đồng chí Đại úy Nguyễn Đức Bổn
Tại buổi Lễ, đồng chí Phó Trưởng Công an huyện đã gửi lời chúc mừng đến đồng chí Nguyễn Đức Bổn, đồng thời ghi nhận, biểu dương những thành tích, kết quả và sự nỗ lực cố gắng của đồng chí trong suốt quá trình công tác; bên cạnh đó, mong muốn trên cương vị môi trường công tác mới đồng chí tiếp tục phát huy tinh thần trách nhiệm, năng lực công tác, lãnh đạo; đoàn kết, thống nhất, cùng với tập thể Công an thị trấn thực hiện tốt nhiệm vụ chính trị được giao, nhanh chóng tiếp cận công việc, ổn định tổ chức, phân công trách nhiệm rõ ràng trong lãnh đạo, chỉ huy; sắp xếp tổ chức một cách khoa học nhằm phát huy được năng lực, sở trường của cán bộ, chiến sỹ trong thực hiện nhiệm vụ, ổn định tình hình ANTT trên địa bàn.
Tập thể CBCS Công an thị trấn Đăk Rve tặng hoa chúc mừng
Tập thể CBCS Đội Điều tra tổng hợp – Công an huyện Kon Rẫy tặng hoa chúc mừng
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đồng chí Đại úy Nguyễn Đức Bổn gửi lời cảm ơn sự quan tâm, giúp đỡ của Ban Giám đốc Công an tỉnh, Lãnh đạo Công an huyện, Ủy ban nhân dân thị trấn; đồng thời hứa sẽ cùng toàn thể cán bộ, chiến sỹ Công an thị trấn tiếp tục nêu cao tinh thần trách nhiệm, xây dựng đơn vị ngày càng trong sạch, vững mạnh, phấn đấu hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, góp phần đảm bảo an ninh chính trị - trật tự an toàn xã hội trên địa bàn thị trấn./.